องค์การบริการส่วนตำบลประดู่ นำโดยนายประเดิม เทพวงค์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลประดู่ คณะผู้บริหาร และผู้นำชุมชน ได้ดำเนินการ จัดกิจกรรมกีฬาต้านภัยยาเสพติด ประดู่เกมส์ ทำการแข่งขันกีฬา ตั้งแต่วันที่ 22-26 ธันวาคม 2566 ณ โรงเรียนบ้านศรีราชา ต.ประดู่ อ.สำโรงทาบ จ.สุรินทร์ โดยมีทัพนักกีฬาเยาวชนทั้ง 10 หมู่บ้าน และนักเรียนโรงเรียนทั้ง 4 แห่ง เข้าร่วมการแข่งขัน วัตถุประสงค์เพื่อสร้างความสามัคคี รณรงค์ต้านภัยยาเสพติด โดยกิจกรรมครั้งนี้ผีผู้เข้าร่วมประมาณ 5000 คน
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2024/01/7229-1024x768.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2024/01/6405-1024x768.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2024/01/7219-1024x768.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2024/01/7220-1024x768.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2024/01/7221-768x1024.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2024/01/7222-1024x768.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2024/01/7223-1024x768.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2024/01/7224-1024x768.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2024/01/7225-1024x768.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2024/01/7226-1024x768.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2024/01/7228-1024x768.jpg)