29 มีนาคม 2567
“อบต.ประดู่ ปักธงประกาศความสำเร็จการจัดตั้งธนาคารขยะ (Recyclable Waste Bank)
MOI WASTE BANK WEEK จัดกิจกรรมเปิดโครงการธนาคารขยะองค์การบริหารส่วนตำบลประดู่ โดยจัดให้มีการ 1.เปิดรับสมัครสมาชิกเพื่อเข้าสู่ธนาคารขยะ เป้าหมายครอบคลุม 10 ชุมชนที่สนใจ 2.รับซื้อ-ขายขยะรีไซเคิล 3.ประชาสัมพันธ์การเข้าถึงและช่องทางการรับรู้ข้อมูลข่าวสาร ธนาคารขยะ”
MOI WASTE BANK WEEK จัดกิจกรรมเปิดโครงการธนาคารขยะ
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2024/03/434729774_386823437500054_6693947764206751378_n-1-1024x768.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2024/03/434725753_386824384166626_3976629256875704446_n-1024x768.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2024/03/434732660_386823524166712_6232366094040541679_n-1024x768.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2024/03/434723237_386824320833299_2046120708151259134_n-1024x768.jpg)