วันที่ 28 มีนาคม 2567 เวลา 09.00 น.
ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลประดู่
นายประเดิม เทพวงษ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลประดู่ เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการบริหารกองทุนหลักประกันสุขภาพระดับท้องถิ่นฯ และคณะอนุกรรมการฯ ครั้งที่ 2/2567 โดยมีเรื่องเพื่อพิจารณาดังนี้
1. การรับรองรายงานสถานะการเงิน รายงานการรับเงิน การจ่ายเงิน และเงินคงเหลือ ของกองทุนฯ
2. การพิจารณาอนุมัติโครงการที่เสนอขอรับการสนับสนุนงบประมาณจากกองทุน หลักประกันสุขภาพฯ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2024/03/ส31-771x1024.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2024/03/ส32-1024x771.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2024/03/ส19-1024x771.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2024/03/ส17-1024x600.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2024/03/ส7-1024x771.jpg)