นายประเดิม เทพวงษ์ นายก.อบต.ประดู่ พร้อมหัวหน้าส่วนราชการ นักพัฒนาชุมชน เข้าร่วมกิจกรรม
1.1โครงการอบรมการพัฒนาหมู่บ้านเศรษฐกิจพอเพียง
2.2 การจัดทำแผนพัฒนาชุมชน ณ.ศาลาประชาคม บ.หนองพญา ต.ประดู่ อ.สำโรงทาบ มีประชาชนเข้าร่วมอบรม โดยหัวหน้าพัฒนากรอำเภอสำโรงทาบ จังหวัดสุรินทร์ ได้มาให้ความรู้แก่ชุมชน ทางด้านโคกหนองนาและกิจกรรมทางด้านการส่งเสริมอาชีพ
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2024/02/5-1024x768.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2024/02/6-1-1024x768.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2024/02/7-1-1024x768.jpg)