27ก.พ.2566
เจ้าหน้าที่และทีมงานป้องกันฯนำทีมโดย ผช.นักทรัพย์ฯ ผช.นักวิชาการเกษตร ผช.ป้องกันฯตลอดจนผู้นำชุมชน ส.อบต. อสม.ที่ได้บูรณาการทำงานบริการประชาชนในการออกฉีดพ่นหมอกควันป้องกันยุงลายพาหะการระบาดของโรคไข้เลือดออก ที่ บ้านนาเทิง หมู่ 4 ขอขอบคุณ นายสมหมาย ต่างทอง ผญ.บ้านนาเทิงและทีมงาน อสม.ที่ได้เข้ามาให้ความร่วมมือในครั้งนี้
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2023/03/3845-1-768x1024.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2023/03/3846-1-768x1024.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2023/03/3847-1-768x1024.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2023/03/3848-1-768x1024.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2023/03/3849-1-1024x768.jpg)