กิจกรรม หนูน้อยจิตอาสา ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กอบต.ประดู่
3 พฤศจิกายน 2566 ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กอบต.ประดู่ ได้จัดกิจกรรมจิตอาสาประจำเดือน พฤศจิกายน 2566
นำโดย นางสิริกร แสงนิล ผอ.กองการศึกษา คณะครูศูนย์เด็กเล็กองค์การบริหารส่วนตำบลประดู่ และเด็กนักเรียนศูนย์ ได้จัดกิจกรรมนอกพื้นที่ กิจกรรมจิตอาสา เก็บขยะ ณ วัดป่าศรีราชา สร้างจิตสำนึกในการทิ้งขยะ เรียนรู้นอกห้องเรียน สร้างความสนุกสนานกับเด็กๆในการทำกิจกรรมครั้งนี้
3 พ.ย.2566
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_กิจกรรมหนูน้อยจิตอาสาประจำเดือน-พย.66_๒-1024x768.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2023/11/4-1024x768.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2023/11/5-1024x768.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2023/11/6-1024x768.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2023/11/7-1024x768.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2023/11/9-1024x768.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2023/11/10-1024x768.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2023/11/11-1024x768.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_กิจกรรมหนูน้อยจิตอาสาประจำเดือน-พย.66_3-1024x768.jpg)
![](https://pradulocal.go.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_กิจกรรมหนูน้อยจิตอาสาประจำเดือน-พย.66_4-1024x768.jpg)